JAMHURI YA KENYA

$

Tana and Athi
Rivers Development
Authority (TARDA)

HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA RAIA

RUWAZA
Uendelevu wa mabonde ya Mito Tana na Athi kwa manufaa ya kaya na riziki.

LENGO

Kutoa maelekezo yanayotokana na hali halisi kwa Serikali; kuwa na mipangilio jumuishi;
kuendeleza uhifadhi na uendelezaji wa mali ya asili kwa kuimarisha ushirikiano na ubia katika eneo la mabonde ya Mito Tana na Athi.

NAMBA. ENEO

HUDUMA/BIDHAA

A: HUDUMA ZA KAWAIDA

MAHITAJI ILI KUPOKEA

HUDUMA/BIDHAA

MUDA WA KUNGOJA

GHARAMA

1 HUDUMA KWA Maswali Ya Mteja Maswali Kwa Simu: 0203341781/ 82 / 80 Mlio Mmoja Wa Simu Hamna Malipo
WATEJA Baruapepe Rasmi: Info@Tarda.go.ke Siku 1Ya Kazi
jukwaa Rasmi Ya Mitandao Ya Kijamii: F Tana And [Wakati Uo Huo
Athi Rivers Development Authority.
X (Twitter): @Tardake
Kufika Ofisi Dakika 10
Barua Rasmi ltumwe Kwa: Mkurugenzi Mkuu Mamlaka Ya Siku 5 Za Kazi
Maendeleo Ya Mito Tana Na Athi Dundori Road, Industrial
Area, S.I.p 47308-00100, Nairobi
Maombi Kuhusu Habari Yafanywe Kwa: Kufika Kwa Muda Hamna Malipo
Ofisini Usiozidi Siku 21 Baada Ya
. . upokelewa
Kupiga Simy Kwa Ombi.
Baruapepe Rasmi
Kutumia Majukwaa Rasmi Ya Mitandao Ya Kijamii
B 4
Kuandika Barua Rasmi
Usuluhishaji Wa Malalamiko Ya Umma Wasilisha Malalamiko Kwa: Kwa Muda Usiozidi Siku  |Hamna Malipo
Baruapepe Rasmi Ya Malalamishi :Complaints@Tarda.go.ke |30 Baada Ya Kupokelewa.
Kupiga Simu
Kufika Ofisini
Kuandika Barua Rasmi
2 UNUNUZI/FEDHA |Kulipa Wanaouza Bidhaa Na Kutoa Huduma |Kuwasilisha Ankara Siku 30 Za Kazi/Au Kama |Hamna Malipo
Kuwasilisha Hati Ya Uwasilishaji llivyokubaliwa Kwenye
|Kuwasilisha Cheti Cha Malipo Mkataba.
3 Chakula Na Vinywaji Kuagiza Dakika 30 Hadi Saa 1 Kama llivyoagizwa
:EASS::!?I'ANDAAM |Kuhifadhi Huduma Zote Za Malazi Kutoa 50% Ya Ada Kama Malipo Ya Awali Dakika 30 Hadi Saa 1 Kama llivyoagizwa
TANA Kupiga Kambi Kufika Dakika 30 Hadi Saa 1 Kupiga Kambi Ni Shilingi 800 Kwa Siku
DELTA RESORT jisajil Eneo (Ukiwa Na Hema Yako)
leulano Wa Siku (Kwa Wasio Wakazi) Kutoa Ombi Linapopokelewa Ombi Shilingi 2,900 Kila Mmoja
Marejesho Baada Ya Kughairiwa Kujaza Stakabadhi Zinazofaa Mwezi Mmoja (1) Kwa Mujibu Wa Sera Za Mgahawa Kuhu- §4
su Marejesho
B: HUDUMA ZA MSINGI (HUDUMA ZINAZOTOKANA NA WAJIBU MSINGI WA MAMLAKA - TARDA)
4 HUDUMA ZA Mafunzo Kwa Jamii Maombi Rasmi Siku 5 Za Kazi |Hamna Malipo
L0 [Uuzajiwa Menete Kuagiza Wakati Uo Huo Hadi Siku 5[Shilingi 130 Kwa Kilo
Kupima Mpunga Au Mchele Kujaza Fomu Ya Maombi Wakati Uo Huo Hamna Malipo
Kwa Ratili
Kukausha Mpunga Kujaza Stakabadhi Zinazohitajika Siku1 Shilingi 1.60 Kwa Kilo
Kusiaga Mpunga Kujaza Stakabadhi Zinazohitajika Wiki 1 Shilingi 3 Kwa Kilo
Uuzaji Wa Kapi Na Majani Kavu Ya Mchele Kujaza Fomu Ya Maombi Kulingana Na Maombi Shilingi 6 Kwa Kilo Ya Kapi, Shiling 150
Kwa Fungu La Majani Kavu
Uuzaji Wa Mbegu Na Miche Ya Kiwango Bora Kuagiza Wiki 2 Hadi Mwezi Shilingi 6,000 Hadi
1 60,000
|Uuzaji Wa Nyasi Kavu Kuagiza Siku 2 Shilingi 200 Kwa Fungu
Uuzaji Wa Asali lliyotakaswa Ya Kuagiza Wakati Uo Huo Shilingi 350 Kwa Chupa Ya ¥z Kilo
TARDA Shilingi 700 Kwa Chupa
YaKilo1
Uuzaji Wa Nyasi Maalum Ya Mifugo Ya Brachiaria Splits Kuagiza Siku 1Hadi 5 Shilingi 10.00 Kwa Kipande
Uuzaji Wa Nyasi Maalum Ya Mifugo Ya Supper Napier [Kuagiza Siku 1Hadi 5 [Shilim;i 15.00 Kwa Kipande
IKulfodishwg Kwa Mashine Za Kilimo

Kuruhusu Matumizi Ya Maji Kunyunyizia

Kujaza §takat{qdf}i Ziqqzqhitajil;a
[Kujaza Stakabadhi Zinazohitajika

Siku1
Wakati Uo Huo

‘Kulingana Na Uainisho
IHamna Malipo

UHIFADHI WA
MAZINGIRA

A) Mkurugenzi Mkuu,

Mafunzo Na Uwezeshaji

Utoaji Wa Miche Ya Miti Bila Malipo (Kulingana Na Maombi

Rasmi)

Maombi Rasmi

Maombi Rasmi

Wiki1

Mwezi 1

Hamna Malipo

Hamna Malipo

Uuzaji Wa Miche Ya Miti(Matunda Na lle lliyoongezwa
Dhamana)

Ushauri Wa Kitaalamu Kuhusu Ripoti Za Ukaguzi Na Uhakiki

Wa Kimazingira

Kuagiza

Maombi Rasmi

Siku 1Hadi 7

Wiki 1

Shilingi 30 Hadi 300 Kwa Mche

0.1% Ya Jumla Ya Gharama Ya Mradi

Ushirikiano

Maombi Rasmi

Siku1

TUNAJITOLEA KUZINGATIA HESHIMA NA UBORA KATIKA KUTOA HUDUMA

Huduma ama bidhaa yoyote ambayo haiafiki viwango vilivyoorodheshwa hapo juu au afisa yeyote asiyezingatia hati hii,

heshima na ubora katika kutoa huduma anafaa kuripotiwa kwa:

Mamlaka ya Maendeleo ya Mito Tana na Athi (TARDA),

B) Katibu wa Tume /Afisa Mkuu Mtendaji,
: Tume ya Utawala wa Haki, Ghorofa ya 2, West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi.

Hamna Malipo

Dundori Road, Industrial Area,
S.L.P 47309-00100, Nairobi, Kenya.
Simu: +254(0) 203 341788 / 82

S.L. P 20414 - 00200 Nairo|
Simu : + 264 020 2270000 / 2303000

, Kenya

Baruapepe : complai

MAENDELEd ENDELEVU

ombudsman.go.ke




