
Mambo husika kugharamia 
na kuweka nakala husika

Mambo husika kugharamia na kuweka nakala husika 

Hamna

Mauzo ya mifugo

Kununua asali kwa wakulima

Kujaza fomu maalum

Asali ya hali ya juu ambayo 
haijachujuwa

Ksh. 6,000-60,000 Miezi tatu

Inapowasilishwa

Huduma zingine Kujaza fomu za kuomba huduma Hamna Siku 14

Mafunzo yakufuga nyuki

Kuuza bitha kadha wa kadha ya 
shamba (mifungo,asali,miche,mayai)

Kwa vikundi vilivyosajiliwa

Kujaza fomu husika

Ksh. 5,000 kwa kila mhusika Wiki 2

Kulingana na bei ya soko husika Punde inapowasilishwa

Mkahawa wa Masinga Malipo ya asilimia 50
Kiwango kilichowekwa kwa 
kuambatana na huduma Haraka iwezekanavyo

Sehemu inayowavutia 
watalii

Kutoa mashairi bora kuliko rasilimali Kuwasilisha pesa za kununulia 
mbegu na miche Ksh. 60-100 Inavyotakikana

Kuuliza muktadha habari 
ya sehemu hiyo

Inalingana na wateja mbalimbali Kati ya mwezi mmoja na tatu

Hamna Siku 14

Kutoa mafunzo kuhusu ukuzaji 
wa mboga na matunda

Wateja kutembea 
katika shamba

Hamna Wiki 1-2

Kukuza mchele katika sehemu ya 
Delta

Kujaza nakala zinapohitajika Ksh. 100 kwa kilo Inapohitajika

Mafunzo kwa wakulima Wakulima wanapouliza Jinsi inavyotakikana

Jinsi inavyotakikana

Hamna

Gharama ya upakiaji na usafiriaji

As required

Ujuzi wa mafunzo Mavuno ya hali ya juu

Umarishaji wa 
mifugo

MAONO

HALMASHAURI YA MAENDELEO YA MITO TANA NA ATHI

KUWA MAMLAKA YA KIMAENDELEO YENYE HADHI YA JUU KATIKA KANDA HII

HALMASHAURI HII IMEJITOLEA KUTOA HUDUMA BORA  KWA HESHIMA,USTADI NA KUTUMIA MUDA MCHACHE IWEZEKANAVYO 
KUWAHUDUMIA.

KUTEKELEZA MIPANGO YAKUINUA NA KUIMARISHA  MAENEO YA MITO TANA NA ATHI KWA KUENDELEZA KIJAMII NA KIUCHUMI 
KWA KUSHUGHULIKIA WAHUSIKA KATIKA MAENEO HAYA.

UTANGULIZI

HATI YA HUDUMA

Huduma kwa
wateja

Utalii wa 
mazingira

Ukulima 
Kibwezi,
Kiambere/Tdip

Gharama Muda

Kulipia bidhaa na huduma

Kitengo Huduma Wajibu wa wateja

Tumejitolea kutoa huduma kwa huduma na ustadi.Huduma yeyote isiyoambatana na matakwa yako au mfanyikazi asiyetoa 
huduma kwa  heshima na ustadi ashtakiwe kwa:

a)CS/PS/CEO Msimamizi
Kituo Cha Sheria 

A) Managing Director - Tana & Athi Rivers Development Authority
P. O. Box 47309, 00100 Nairobi

Email: info@tarda.co.ke
B) Tume ya Utawala wa Kihaki .kwenye ofisi ya Mtetezi wa Umma, Katibu wa Tume/Ofisa Mkuu Mtendaji:Tume Ya Utawala Wa Kihaki

Jumba La West End Towers,Ghorofa ya pili Barabara Ya Waiyaki Way,Westlands S.L.P 20414-00200,Nairobi,Kenya.
Simu :+254(0)20-240337/0722970604

Hamna Siku 30

Kupiga simu Hamna Hamna Mara tatu

Mazungumzo ya ana kwa ana Hamna Dakika kumi

Nyaraka

Kupeana huduma kwa wakati 
unaofaa

Hamna Hamna

Siku 14

Dakika 10

Hamna

Hamna Hamna

Kusuluhisha matatizo ya wateja
Kulalamika kwa kuandika nyaraka,-

simu ,barua pepe 
kwa ofisi ya uhusiano

LENGO


